ZX10-2-98-S+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZX10-2-98-S+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZX10-2-98-S+
คำอธิบาย
PWR SPLTR CMBD / SMA / ROHS
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวแบ่งกำลัง rf 4.75 GHz ~ 9.8 GHz การแยก (ต่ำสุด) 9dB, 10° ความไม่สมดุล (สูงสุด) โมดูล, ตัวเชื่อมต่อ SMA
หมวดหมู่
ความถี่
4.75 GHz ~ 9.8 GHz
ข้อมูลจำเพาะ
การแยก (ต่ำสุด) 9dB, 10° ความไม่สมดุล (สูงสุด)
ขนาด / มิติ
0.900" L x 0.740" W x 0.570" H (22.86mm x 18.80mm x 14.48mm)