ZX10R-14-S+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZX10R-14-S+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZX10R-14-S+
คำอธิบาย
PWR SPLTR, DC - 10000 MHZ, 50
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวแบ่งกำลัง rf 0 Hz ~ 10 GHz การแยก (Typ) 6dB, 6° ความไม่สมดุล (สูงสุด) โมดูล
หมวดหมู่
ความถี่
0 Hz ~ 10 GHz
ข้อมูลจำเพาะ
การแยก (Typ) 6dB, 6° ความไม่สมดุล (สูงสุด)
ขนาด / มิติ
0.900" L x 0.740" W x 0.570" H (22.86mm x 18.80mm x 14.48mm)