ZX60-83LN-S+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZX60-83LN-S+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZX60-83LN-S+
คำอธิบาย
IC RF AMP LTE 500MHZ-8GHZ SMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic ขยายสัญญาณ rf LTE, Radar, UMTS, WiFi, WiMAX, WLAN 500MHz ~ 8GHz
หมวดหมู่
ประเภท RF
LTE, Radar, UMTS, WiFi, WiMAX, WLAN
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5V, 6V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
60mA, 70mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ในการทดสอบ
2GHz
ความถี่
500MHz ~ 8GHz