ZX60-83MP-S+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZX60-83MP-S+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZX60-83MP-S+
คำอธิบาย
GAIN BLOCK, 400 MHZ - 8 GHZ, 50
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic ขยายสัญญาณ rf 5G, ISM 400MHz ~ 8GHz
หมวดหมู่
ค่าสัญญาณรบกวน
3.2dB
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ประเภท RF
5G, ISM
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
7.7V ~ 8.3V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
144mA
ความถี่
400MHz ~ 8GHz
ความถี่ในการทดสอบ
2GHz