0008500113-05-A4-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0008500113-05-A4-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0008500113-05-A4-D
คำอธิบาย
5" PRE-CRIMP A2015 ORANGE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีส้ม 24 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 5.00" (127.00mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
ผู้ผลิต
Molex
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีส้ม
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
100.0µin (2.54µm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนของแถว
1
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
จำนวนตัวนำ
1
ความยาว
5.00" (127.00mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
สีอื่น
5" PRE-CRIMP A2015 BLACK
ในสต็อก: 0
5" PRE-CRIMP A2015 BLUE
ในสต็อก: 0
5" PRE-CRIMP A2015 BROWN
5" PRE-CRIMP A2015 GREEN
5" PRE-CRIMP A2015 RED
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2015 ORANGE
3" PRE-CRIMP A2015 ORANGE
4" PRE-CRIMP A2015 ORANGE
ในสต็อก: 10
6" PRE-CRIMP A2015 ORANGE
8" PRE-CRIMP A2015 ORANGE