0008500113-05-R4-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0008500113-05-R4-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0008500113-05-R4-D
คำอธิบาย
5" PRE-CRIMP A2015 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 24 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 5.00" (127.00mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
สี
สีแดง
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
ความยาว
5.00" (127.00mm)
สีอื่น
5" PRE-CRIMP A2015 BLACK
ในสต็อก: 0
5" PRE-CRIMP A2015 BLUE
ในสต็อก: 0
5" PRE-CRIMP A2015 BROWN
5" PRE-CRIMP A2015 GREEN
5" PRE-CRIMP A2015 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2015 RED
3" PRE-CRIMP A2015 RED
ในสต็อก: 500
4" PRE-CRIMP A2015 RED
6" PRE-CRIMP A2015 RED
ในสต็อก: 719
8" PRE-CRIMP A2015 RED