0008500113-12-A2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0008500113-12-A2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0008500113-12-A2
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2016 ORANGE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีส้ม 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีส้ม
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 20
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2016 BLACK
ในสต็อก: 1697
12" PRE-CRIMP A2016 BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016 BROWN
ในสต็อก: 30
12" PRE-CRIMP A2016 GREEN
ในสต็อก: 360
12" PRE-CRIMP A2016 RED
ในสต็อก: 704
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016 ORANGE
3" PRE-CRIMP A2016 ORANGE
4" PRE-CRIMP A2016 ORANGE
5" PRE-CRIMP A2016 ORANGE
6" PRE-CRIMP A2016 ORANGE