0008500113-12-L2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0008500113-12-L2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0008500113-12-L2
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2016 BLUE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีน้ำเงิน 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีน้ำเงิน
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2016 BLACK
ในสต็อก: 1697
12" PRE-CRIMP A2016 BROWN
ในสต็อก: 30
12" PRE-CRIMP A2016 GREEN
ในสต็อก: 360
12" PRE-CRIMP A2016 ORANGE
ในสต็อก: 20
12" PRE-CRIMP A2016 RED
ในสต็อก: 704
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016 BLUE
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2016 BLUE
4" PRE-CRIMP A2016 BLUE
5" PRE-CRIMP A2016 BLUE
6" PRE-CRIMP A2016 BLUE