0008500113-12-R4-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0008500113-12-R4-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0008500113-12-R4-D
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2015 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 24 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
สี
สีแดง
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 763
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2015 BLACK
ในสต็อก: 400
12" PRE-CRIMP A2015 BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015 BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015 GREEN
ในสต็อก: 73
12" PRE-CRIMP A2015 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2015 RED
3" PRE-CRIMP A2015 RED
ในสต็อก: 500
4" PRE-CRIMP A2015 RED
5" PRE-CRIMP A2015 RED
6" PRE-CRIMP A2015 RED