0430300001-12-V0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300001-12-V0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300001-12-V0
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2040V VIOLET
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีม่วง 20 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
สี
สีม่วง
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 169
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2040A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2040B BLACK
ในสต็อก: 14
12" PRE-CRIMP A2040G GREEN
ในสต็อก: 300
12" PRE-CRIMP A2040L BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2040N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2040V VIOLET
3" PRE-CRIMP A2040V VIOLET
4" PRE-CRIMP A2040V VIOLET
5" PRE-CRIMP A2040V VIOLET
6" PRE-CRIMP A2040V VIOLET