0430300001-12-Y0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300001-12-Y0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300001-12-Y0
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2040Y YELLOW
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง 20 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีเหลือง
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
40.0µin (1.02µm)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 460
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2040A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2040B BLACK
ในสต็อก: 14
12" PRE-CRIMP A2040G GREEN
ในสต็อก: 300
12" PRE-CRIMP A2040L BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2040N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2040Y YELLOW
3" PRE-CRIMP A2040Y YELLOW
4" PRE-CRIMP A2040Y YELLOW
ในสต็อก: 10
5" PRE-CRIMP A2040Y YELLOW
6" PRE-CRIMP A2040Y YELLOW