0430300003-03-B2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300003-03-B2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300003-03-B2
คำอธิบาย
3" PRE-CRIMP A2016B BLACK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีดำ 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 3.00" (76.20mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีดำ
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
30.0µin (0.76µm)
ความยาว
3.00" (76.20mm)
สีอื่น
3" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2016G GREEN
ในสต็อก: 150
3" PRE-CRIMP A2016L BLUE
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2016N BROWN
3" PRE-CRIMP A2016R RED
ในสต็อก: 379
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016B BLACK
4" PRE-CRIMP A2016B BLACK
5" PRE-CRIMP A2016B BLACK
6" PRE-CRIMP A2016B BLACK
ในสต็อก: 100
8" PRE-CRIMP A2016B BLACK