0430300003-03-R2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300003-03-R2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300003-03-R2
คำอธิบาย
3" PRE-CRIMP A2016R RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 22 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 3.00" (76.20mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีแดง
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
30.0µin (0.76µm)
ความยาว
3.00" (76.20mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 379
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
3" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2016B BLACK
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP A2016G GREEN
ในสต็อก: 150
3" PRE-CRIMP A2016L BLUE
3" PRE-CRIMP A2016N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016R RED
4" PRE-CRIMP A2016R RED
5" PRE-CRIMP A2016R RED
6" PRE-CRIMP A2016R RED
ในสต็อก: 110
8" PRE-CRIMP A2016R RED