0430310001-12-A2-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430310001-12-A2-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430310001-12-A2-D
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีส้ม 22 AWG สายจัมเปอร์ ขากับขา ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีส้ม
ปลายหน้าสัมผัส
ขากับขา
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2016B BLACK
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016G GREEN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016L BLUE
12" PRE-CRIMP A2016N BROWN
12" PRE-CRIMP A2016R RED
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
3" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
4" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
5" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
6" PRE-CRIMP A2016A ORANGE