0430310001-12-B2-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430310001-12-B2-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430310001-12-B2-D
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2016B BLACK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีดำ 22 AWG สายจัมเปอร์ ขากับขา ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG
สี
สีดำ
ปลายหน้าสัมผัส
ขากับขา
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2016A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016G GREEN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2016L BLUE
12" PRE-CRIMP A2016N BROWN
12" PRE-CRIMP A2016R RED
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2016B BLACK
3" PRE-CRIMP A2016B BLACK
4" PRE-CRIMP A2016B BLACK
5" PRE-CRIMP A2016B BLACK
6" PRE-CRIMP A2016B BLACK