0457501111-12-Y9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0457501111-12-Y9-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0457501111-12-Y9
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2064 YELLOW
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง 18 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
สี
สีเหลือง
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2064 BLACK
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2064 BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2064 BROWN
12" PRE-CRIMP A2064 GREEN
12" PRE-CRIMP A2064 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2064 YELLOW
3" PRE-CRIMP A2064 YELLOW
4" PRE-CRIMP A2064 YELLOW
5" PRE-CRIMP A2064 YELLOW
6" PRE-CRIMP A2064 YELLOW