0460121141-11-G0-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0460121141-11-G0-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0460121141-11-G0-D
คำอธิบาย
11" PRE-CRIMP A2040 GREEN
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 20 AWG สายจัมเปอร์ ขากับขา ดีบุก 11.0" (279.4mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
สี
สีเขียว
ปลายหน้าสัมผัส
ขากับขา
ความยาว
11.0" (279.4mm)
สีอื่น
11" PRE-CRIMP A2040 BLACK
ในสต็อก: 0
11" PRE-CRIMP A2040 BLUE
ในสต็อก: 0
11" PRE-CRIMP A2040 BROWN
11" PRE-CRIMP A2040 ORANGE
11" PRE-CRIMP A2040 RED
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2040 GREEN
3" PRE-CRIMP A2040 GREEN
4" PRE-CRIMP A2040 GREEN
5" PRE-CRIMP A2040 GREEN
6" PRE-CRIMP A2040 GREEN