0460121141-11-N0-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0460121141-11-N0-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0460121141-11-N0-D
คำอธิบาย
11" PRE-CRIMP A2040 BROWN
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีน้ำตาล 20 AWG สายจัมเปอร์ ขากับขา ดีบุก 11.0" (279.4mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG
สี
สีน้ำตาล
ปลายหน้าสัมผัส
ขากับขา
ความยาว
11.0" (279.4mm)
สีอื่น
11" PRE-CRIMP A2040 BLACK
ในสต็อก: 0
11" PRE-CRIMP A2040 BLUE
ในสต็อก: 0
11" PRE-CRIMP A2040 GREEN
11" PRE-CRIMP A2040 ORANGE
11" PRE-CRIMP A2040 RED
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2040 BROWN
3" PRE-CRIMP A2040 BROWN
4" PRE-CRIMP A2040 BROWN
5" PRE-CRIMP A2040 BROWN
6" PRE-CRIMP A2040 BROWN