0460121141-12-W9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0460121141-12-W9-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0460121141-12-W9
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2064 WHITE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีขาว 18 AWG สายจัมเปอร์ ขาไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
ผู้ผลิต
Molex
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีขาว
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
100.0µin (2.54µm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนของแถว
1
ปลายหน้าสัมผัส
ขาไปยังสายเคเบิล (กลม)
จำนวนตัวนำ
1
ความยาว
12.0" (304.8mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 70
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2064 BLACK
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2064 BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2064 BROWN
12" PRE-CRIMP A2064 GREEN
12" PRE-CRIMP A2064 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2064 WHITE
3" PRE-CRIMP A2064 WHITE
4" PRE-CRIMP A2064 WHITE
5" PRE-CRIMP A2064 WHITE
6" PRE-CRIMP A2064 WHITE