0500798000-05-A8-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0500798000-05-A8-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0500798000-05-A8-D
คำอธิบาย
5" PRE-CRIMP 1852 ORANGE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีส้ม 28 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 5.00" (127.00mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
28 AWG
ผู้ผลิต
Molex
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ชุด
สี
สีส้ม
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
35.4µin (0.90µm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนของแถว
1
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
จำนวนตัวนำ
1
ความยาว
5.00" (127.00mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
สีอื่น
5" PRE-CRIMP 1852 BLACK
ในสต็อก: 280
5" PRE-CRIMP 1852 BLUE
ในสต็อก: 0
5" PRE-CRIMP 1852 BROWN
ในสต็อก: 0
5" PRE-CRIMP 1852 GREEN
5" PRE-CRIMP 1852 RED
ในสต็อก: 260
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP 1852 ORANGE
3" PRE-CRIMP 1852 ORANGE
4" PRE-CRIMP 1852 ORANGE
6" PRE-CRIMP 1852 ORANGE
8" PRE-CRIMP 1852 ORANGE