0500798000-05-R8-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0500798000-05-R8-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0500798000-05-R8-D
คำอธิบาย
5" PRE-CRIMP 1852 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 28 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 5.00" (127.00mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
28 AWG
สี
สีแดง
ความยาว
5.00" (127.00mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 260
สีอื่น
5" PRE-CRIMP 1852 BLACK
ในสต็อก: 280
5" PRE-CRIMP 1852 BLUE
ในสต็อก: 0
5" PRE-CRIMP 1852 BROWN
ในสต็อก: 0
5" PRE-CRIMP 1852 GREEN
5" PRE-CRIMP 1852 ORANGE
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP 1852 RED
ในสต็อก: 50
3" PRE-CRIMP 1852 RED
ในสต็อก: 808
4" PRE-CRIMP 1852 RED
ในสต็อก: 978
6" PRE-CRIMP 1852 RED
8" PRE-CRIMP 1852 RED