0500798000-12-R8-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0500798000-12-R8-D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0500798000-12-R8-D
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP 1852 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 28 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต ดีบุก 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
28 AWG
สี
สีแดง
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 811
สีอื่น
12" PRE-CRIMP 1852 BLACK
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP 1852 BLUE
ในสต็อก: 149
12" PRE-CRIMP 1852 BROWN
ในสต็อก: 168
12" PRE-CRIMP 1852 GREEN
ในสต็อก: 429
12" PRE-CRIMP 1852 ORANGE
ในสต็อก: 66
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP 1852 RED
ในสต็อก: 50
3" PRE-CRIMP 1852 RED
ในสต็อก: 808
4" PRE-CRIMP 1852 RED
ในสต็อก: 978
5" PRE-CRIMP 1852 RED
ในสต็อก: 260
6" PRE-CRIMP 1852 RED