MP2152GQFU-18-Z มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Monolithic Power Systems Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 1.8V 1 เอาต์พุต 2A 6-UFDFN
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
MP2152GQFU-18-Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1589-MP2152GQFU-18-ZTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MP2152GQFU-18-Z
คำอธิบาย
IC REG BUCK 1.8V 2A 6UTQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
36 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
ชุด
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
1.1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ใช่
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
โทโพโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ประเภทเอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-UTQFN (1.2x1.6)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
2.5V