BLM03AX100SZ1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLM03AX100SZ1DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLM03AX100SZ1DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLM03AX100SZ1DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM03AX100SZ1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 10 OHM 0201 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 Ohms @ 100 MHz 1 พาวเวอร์, สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 1A 50mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM03AX100SZ1D รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
50mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
พาวเวอร์, สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
10 Ohms @ 100 MHz
คุณสมบัติ
รถยนต์
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1A