BLM15BD102SN1D | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FERRITE BEAD 1 KOHM 0402 1LN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 19 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1 kOhms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 200mA 900mOhm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | BLM15BD102SN1D รุ่น |
หมวดหมู่ | อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 200mA |
ผู้ผลิต Murata Electronics | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 900mOhm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0402 (1005 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทฟิลเตอร์ สายสัญญาณ | ความสูง (สูงสุด) 0.022" (0.55mm) |
จำนวนของสาย 1 | ขนาด / มิติ 0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 1 kOhms @ 100 MHz | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |