BLM15BD471SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5194-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5194-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5194-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM15BD471SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 470 OHM 0402 4LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 200mA 600mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BLM15BD471SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
600mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
470 Ohms @ 100 MHz