BLM15EX121SN1D | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FERRITE BEAD 120 OHM 0402 1LN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 24 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 120 Ohms @ 100 MHz 1 พาวเวอร์, สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 1.8A 75mOhm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | BLM15EX121SN1D รุ่น |
หมวดหมู่ | อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 1.8A |
ผู้ผลิต Murata Electronics | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 75mOhm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0402 (1005 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทฟิลเตอร์ พาวเวอร์, สายสัญญาณ | ความสูง (สูงสุด) 0.022" (0.55mm) |
จำนวนของสาย 1 | ขนาด / มิติ 0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 120 Ohms @ 100 MHz | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |