ESDSB5V5LB-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
353-ESDSB5V5LB-TP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDSB5V5LB-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 5.5VWM 12VC 2DFN1006
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12V แคลมป์ 6A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 2-DFN1006
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
72W
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
10pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
5.5V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1006 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
6.1V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
12V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6A (8/20µs)