BLM15EX121SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-16509-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-16509-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-16509-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM15EX121SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 120 OHM 0402 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 Ohms @ 100 MHz 1 พาวเวอร์, สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 1.8A 75mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM15EX121SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.8A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
75mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
พาวเวอร์, สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz