BLM18AG102SN1D หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 125,763
เอกสารข้อมูล
Direct
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 93,097
เอกสารข้อมูล
Bourns Inc.
Similar
Würth Elektronik
Similar
Eaton - Electronics Division
1 kOhms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 450mA 500mOhm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์