BLM18BD252SH1D หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 4,856
เอกสารข้อมูล
2.5 kOhms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 150mA 1.5Ohm