BLM18HE152SH1D หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 67,441
เอกสารข้อมูล
1.5 kOhms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 500mA 500mOhm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BLM18HE152SH1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLM18HE152SH1DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLM18HE152SH1DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLM18HE152SH1DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM18HE152SH1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1.5 KOHM 0603 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BLM18HE152SH1D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
500mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1.5 kOhms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
500mA