BLM18SP221SZ1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLM18SP221SZ1DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLM18SP221SZ1DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLM18SP221SZ1DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM18SP221SZ1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 220 OHM 0603 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
220 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 2.8A 40mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM18SP221SZ1D รุ่น
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
2.8A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
40mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
220 Ohms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)