BLM21PG600BH1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLM21PG600BH1DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLM21PG600BH1DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLM21PG600BH1DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM21PG600BH1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 60 OHM 0805 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
60 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 1.9A 20mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM21PG600BH1D รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
20mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
60 Ohms @ 100 MHz
คุณสมบัติ
รถยนต์
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.9A