BNX012-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5054-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BNX012-01
คำอธิบาย
FILTER LC TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LC emi ฟิลเตอร์ 5th คำสั่งซื้อ โลว์พาส 2 ช่อง 15 A บล็อก, 4 ตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BNX012-01 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
15 A
ผู้ผลิต
Murata Electronics
การป้องกัน ESD
ไม่
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
สายรับส่งข้อมูลสำหรับอุปกรณ์มือถือ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50V
ประเภท
โลว์พาส
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ลำดับฟิลเตอร์
5th
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บล็อก, 4 ตัวนำ
เทคโนโลยี
LC
ขนาด / มิติ
0.472" L x 0.433" W (12.00mm x 11.00mm)
จำนวนของช่อง
2
ความสูง
0.335" (8.50mm)
ค่าการลดทอน
40dB @ 1MHz ~ 1GHz