PCV1H101MCL2GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-4558-2-ND - เทปและม้วน (TR)
493-4558-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
493-4558-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCV1H101MCL2GS
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 100UF 20% 50V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µF 50 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 27mOhm 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
PCV1H101MCL2GS รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.6 A @ 100 kHz
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
100 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.500" (12.70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.406" L x 0.406" W (10.30mm x 10.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
27mOhm