CSTNE10M0GH5C000R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-17941-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-17941-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-17941-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSTNE10M0GH5C000R0
คำอธิบาย
CERAMIC RES 10.0000MHZ 33PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 MHz เซรามิก เครื่องสะท้อนเสียง ตัวเก็บประจุในตัว 33 pF ±0.13% 40 Ohms -40°C ~ 125°C ติดบนพื้นผิว
โมเดล EDA/CAD
CSTNE10M0GH5C000R0 รุ่น
ความจุไฟฟ้า
33 pF
ชุด
อิมพีแดนซ์
40 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่
10 MHz
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.051" W (3.20mm x 1.30mm)
ความเสถียรของความถี่
±0.13%
ความสูง
0.032" (0.80mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.07%