CSTNE10M0GH5C000R0 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CERAMIC RES 10.0000MHZ 33PF SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 10 MHz เซรามิก เครื่องสะท้อนเสียง ตัวเก็บประจุในตัว 33 pF ±0.13% 40 Ohms -40°C ~ 125°C ติดบนพื้นผิว |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CSTNE10M0GH5C000R0 รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ ตัวเก็บประจุในตัว |
ผู้ผลิต Murata Electronics | ความจุไฟฟ้า 33 pF |
ชุด | อิมพีแดนซ์ 40 Ohms |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภท เซรามิก | บรรจุภัณฑ์ / เคส 3-SMD, ไมใช่แบบมาตรฐาน |
ความถี่ 10 MHz | ขนาด / มิติ 0.126" L x 0.051" W (3.20mm x 1.30mm) |
ความเสถียรของความถี่ ±0.13% | ความสูง 0.032" (0.80mm) |
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±0.07% | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |