CSTNE12M0GH5L000R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-17947-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-17947-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-17947-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSTNE12M0GH5L000R0
คำอธิบาย
CERAMIC RES 12.0000MHZ 33PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 MHz เซรามิก เครื่องสะท้อนเสียง ตัวเก็บประจุในตัว 33 pF ±0.11% 30 Ohms -40°C ~ 85°C ติดบนพื้นผิว
โมเดล EDA/CAD
CSTNE12M0GH5L000R0 รุ่น
ความจุไฟฟ้า
33 pF
ชุด
อิมพีแดนซ์
30 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
12 MHz
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.051" W (3.20mm x 1.30mm)
ความเสถียรของความถี่
±0.11%
ความสูง
0.032" (0.80mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.07%