CSTNE20M0V53C000R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-17954-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-17954-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-17954-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSTNE20M0V53C000R0
คำอธิบาย
CERAMIC RES 20.0000MHZ 15PF SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
20 MHz เซรามิก เครื่องสะท้อนเสียง ตัวเก็บประจุในตัว 15 pF ±0.15% 40 Ohms -40°C ~ 125°C ติดบนพื้นผิว
โมเดล EDA/CAD
CSTNE20M0V53C000R0 รุ่น
ความจุไฟฟ้า
15 pF
ชุด
อิมพีแดนซ์
40 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่
20 MHz
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.051" W (3.20mm x 1.30mm)
ความเสถียรของความถี่
±0.15%
ความสูง
0.039" (1.00mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.5%