DLM0QSN900HY2D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-DLM0QSN900HY2DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-DLM0QSN900HY2DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-DLM0QSN900HY2DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLM0QSN900HY2D
คำอธิบาย
CMC 50MA 2LN 90 OHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 90 Ohms @ 100 MHz 50mA dcr 5Ohm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLM0QSN900HY2D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
50mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
5Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ขนาด / มิติ
0.026" L x 0.020" W (0.65mm x 0.50mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.014" (0.35mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
90 Ohms @ 100 MHz