DLP11RN450UL2L ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 7,339
เอกสารข้อมูล
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 45 Ohms @ 100 MHz 100mA dcr 1Ohm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DLP11RN450UL2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-17730-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-17730-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLP11RN450UL2L
คำอธิบาย
CMC 100MA 2LN 45 OHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLP11RN450UL2L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1Ohm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ขนาด / มิติ
0.049" L x 0.039" W (1.25mm x 1.00mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0504 (1210 เมตริก), 4 ตัวนำ
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
45 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
100mA