DLW21SN900HQ2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5134-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5134-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5134-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLW21SN900HQ2L
คำอธิบาย
CMC 280MA 2LN 90 OHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 90 Ohms @ 100 MHz 280mA dcr 410mOhm
โมเดล EDA/CAD
DLW21SN900HQ2L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
410mOhm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
20V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
90 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
280mA