DLW32MH201XK2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18060-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-18060-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-18060-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLW32MH201XK2L
คำอธิบาย
CMC 200UH 70MA 2LN SMD AEC-Q200
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
200 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 70mA dcr 4.8Ohm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLW32MH201XK2L รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
200 µH @ 100 kHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
70mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
4.8Ohm