DSS1NB32A101Q91A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-9787-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-9787-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSS1NB32A101Q91A
คำอธิบาย
FILTER LC(T) 100PF TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LC (T-Type) emi ฟิลเตอร์ 3rd คำสั่งซื้อ โลว์พาส 1 ช่อง C = 100pF 6 A แนวรัศมี - 3 ตัวนำ
หมวดหมู่
ค่า
C = 100pF
ผู้ผลิต
Murata Electronics
การป้องกัน ESD
ไม่
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100V
ประเภท
โลว์พาส
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ลำดับฟิลเตอร์
3rd
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี - 3 ตัวนำ
เทคโนโลยี
LC (T-Type)
ขนาด / มิติ
0.335" L x 0.138" W (8.50mm x 3.50mm)
จำนวนของช่อง
1
ความสูง
0.295" (7.50mm)
กระแสไฟฟ้า
6 A