GCJ188R71H333KA12D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5852-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5852-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5852-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GCJ188R71H333KA12D
คำอธิบาย
CAP CER 0.033UF 50V X7R 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.033 µF ±10% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GCJ188R71H333KA12D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ส่วนปลายอ่อน
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)