GCJ188R71H473KA12D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5854-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5854-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5854-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GCJ188R71H473KA12D
คำอธิบาย
CAP CER 0.047UF 50V X7R 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.047 µF ±10% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GCJ188R71H473KA12D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)