GCJ21AR72E682KXJ1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5594-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5594-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5594-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GCJ21AR72E682KXJ1D
คำอธิบาย
CAP CER 6800PF 250V X7R 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6800 pF ±10% 250V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0805 (2012 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GCJ21AR72E682KXJ1D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)