GJM1555C1H4R5BB01D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-8101-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-8101-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-8101-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GJM1555C1H4R5BB01D
คำอธิบาย
CAP CER 4.5PF 50V C0G/NP0 0402
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.5 pF ±0.1pF 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0402 (1005 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GJM1555C1H4R5BB01D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
Q สูง, ค่าการสูญเสียต่ำ
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1pF
ความหนา (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)