GRJ21AR72E152KWJ1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
GRJ21AR72E152KWJ1D-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRJ21AR72E152KWJ1D
คำอธิบาย
CAP CER 1500PF 250V X7R 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1500 pF ±10% 250V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0805 (2012 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GRJ21AR72E152KWJ1D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ส่วนปลายอ่อน
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.051" (1.30mm)